JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA
JIJI LA ARUSHA

MAOMBI YA HUDUMA YA MAJI TAKA
MAJINA MATATU e

AKAUNTE Y A MATL e e e e et e e e e s e e s e s r e e e e e e e enas
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KISIMA CHA MAJISAFI (NDIYO/HAPANA) ..oooiiieeee et

SIMU YA MKONONINAMBAL.........o oottt

SANDUKU LA POSTA. .ttt ettt

KAT A Y A e
MTAA WA . e
BARABARA YA . oo

NYUMBA NAMBA. ...ttt

KIWANJA NAMBA . ..o

NATHIBITISHA KWAMBA TAARIFA NILIZOTOA NI ZA KWELI NA KWELI TUPU.

KUMBUKA:

1. MTEJA ANAYEPASWA KUJAZA FOMU HIl ANAPASWA KUWA NA HUDUMA YA
MAJISAFI.

2. NAMBA YA SIMU YA MPIMAJI/SURVEYOR: 0738 873 009 PATRICK KIMBUYA.
3. JAZA FOMU HII KISHA BAKI NAYO; MPIMAJI ATAICHUKUA SIKU ANAKUJA KUKUPIMIA.

4. TAKA ZISIZORUHUSIWA KUINGIZWA KWENYE MFUMO: MAJI YA MVUA, PAMPASI,
TAULO ZA KIKE (PADS), NGUO, MIFUKO YA AINA YOYOTE, CHUPA ZA MAJI, MAWE,
MAJITAKA YA VIWANDANI YASIYOTIBIWA N.K.

(REJEA: SHERIA YA USAMBAZAJI MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA.)

5. FOMU YA MAOMBI INAPATIKANA BURE OFISI ZA AUWSA.



